Mua bán nhà mặt phố

Bán nhà 5 tầng mặt phố Nguyễn Khang 86 m, mặt tiền 4.3 m, 41.xx tỷ Cầu Giấy.
41.5 tỷ 86 m²
  • 1
  • 1
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 05/10/2024
Chính chủ cần bán shophouse mặt phố Nguyễn Khang, thuộc phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, Hà Nội. Với diện tích 86 m², ...
Kinh doanh sầm uất  ô tô tránh nhau TT Thanh Trì  nhà 3.5 tầng, 6.95 tỷ
Kinh doanh sầm uất ô tô tránh nhau TT Thanh Trì nhà 3.5 tầng, 6.95 tỷ
6.95 tỷ 32 m²
  • 1
  • 1
Huyện Thanh Trì, Hà Nội 05/10/2024
Bán shophouse mặt phố tại xã Ngọc Hồi, huyện Thanh Trì, Hà Nội. Với giá chỉ 6.95 tỷ, đây là cơ hội vàng cho các nhà ...
► Mặt Tiền Huỳnh Mẫn Đạt Ngay Chợ Nguyễn Tri Phương Hoà Cường Bắc , 72m2, 2 tầng, nhỉnh 6 tỷ
6.2 tỷ 72 m²
  • 1
  • 1
Quận Hải Châu, Đà Nẵng 04/10/2024
Tôi xin giới thiệu một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại shophouse mặt phố Huỳnh Mẫn Đạt, Hoà Cường Bắc, Quận Hải ...
MẶT TIỀN, KHU P LÔ, Q2, 4 TẦNG, Ở NGAY, Dt 87m2 ( 5.5 x 18 ). Giá chỉ 7.55ty
7.55 tỷ 87 m²
  • 1
  • 1
Quận 2, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Bán shophouse mặt phố tại Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh, với diện tích 87m2 (5.5 x 18) và thiết kế 4 tầng kiên ...
Bán Nhà Trịnh Văn Bô, Kinh Doanh, Văn Phòng, Vỉa Hè 5m, Thang Máy, Lô Góc. Dt 85mx5.5T. Giá 18.9 Tỷ
18.9 tỷ 85 m²
  • 1
  • 1
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 04/10/2024
+ Vị trí đường ô tô tải tránh, vỉa hè rộng 5m, mặt tiền khủng, nối các trục chính đi lại thuận tiện giao đường ...
Bán Nhà Trịnh Văn Bô, Dân Xây, Mặt Đường 24m, Lô Góc, Kinh Doanh, Văn Phòng. Dt110m x7T.Giá 29.3Tỷ.
29.3 tỷ 110 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 04/10/2024
Bán shophouse mặt phố tại Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội, diện tích 110m2, xây dựng 7 tầng, giá 29.3 tỷ. Vị trí ...
Bán Nhà MP Trịnh Văn Bô, Kinh Doanh, Văn Phòng, Đường Đôi, Vỉa Hè 5m. Dt 102mx4T. Giá 20.8 Tỷ.
20.8 tỷ 102 m²
  • 1
  • 1
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 04/10/2024
+ Vị trí mặt đường đôi 2 chiều ô tô tải tránh, vỉa hè rộng 5m, mặt tiền rộng, nối các trục chính đi lại thuận ...
Bán BT Mặt Phố Lê Trọng Tấn­, Mặt Tiền 12m, Vẻ Hè, Kinh Doanh Đỉnh, 2Thoáng. DT 255mx4t. Giá 50 Tỷ
50 tỷ 255 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 04/10/2024
+  Vị trí đẹp, đường Lê Trọng Tấn 2 chiều xe chạy tấp tập hay còn gọi đường 3.5 mặt cắt ngang đường 80m, cách ...
Mặt Tiền Siêu Đỉnh 5 Tầng 5PN-Hoàn Công-QL13 Thủ Đức Giá 9,99 tỷ
10 tỷ 105 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Chính chủ cần bán shophouse mặt phố tại Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh với thiết kế 5 tầng sang ...
TOÀ CĂN HỘ CÓ THANG MÁY - FULL KHÁCH - SẴN DÒNG TIỀN 45TR/THÁNG - ĐƯỜNG 5M5
7.7 tỷ 90 m²
  • 1
  • 1
Quận Thanh Khê, Đà Nẵng 04/10/2024
Tôi cần bán shophouse mặt phố tại Tân Chính, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng, một cơ hội tuyệt vời cho nhà đầu tư. Toà căn ...
Sản phẩm đầu tư MTKD trục Trần Não. 100m2. Ngay chợ Đo Đạc. Xây dựng 5 tầng. Gía 23 tỉ
23 tỷ 100 m²
  • 1
  • 1
Quận 2, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Bán shophouse mặt phố tại Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh, một cơ hội đầu tư hấp dẫn không thể bỏ qua. Với diện ...
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH NGUYỄN THIỆN THUẬT - 4 TẦNG - 50m2 SIÊU HIẾM, GIÁ LÀ 24 TỶ
24 tỷ 50 m²
  • 1
  • 1
Quận 3, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Nhà mặt phố kinh doanh Nguyễn Thiện Thuật cần bán gấp với giá 24 tỷ. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm ...
Hàng ngộp ngân hàng. Góc 3 mặt tiền DT 100 m2(4,2x24). 3 tầng. Mặt tiền trục Trần Não. Giá 13 tỉ
13 tỷ 100 m²
  • 1
  • 1
Quận 2, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Bán shophouse mặt phố tại Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh với vị trí đắc địa. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai ...
Mặt Tiền Siêu Lung Linh 5 Tầng 105M2-Hoàn Công-QL13 Thủ Đức Giá 10 tỷ
10 tỷ 105 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh, với mặt tiền siêu lung linh. Tòa nhà 5 ...
Bán gấp nhà đường Trường Chinh KT 4mx12m Nhà mặt tiền chợ kinh doanh đa ngành nghề. 
Mặt tiền chợ Võ Thành Trang ( chợ Bà Quẹo)
Bán gấp nhà đường Trường Chinh KT 4mx12m Nhà mặt tiền chợ kinh doanh đa ngành nghề. Mặt tiền chợ Võ Thành Trang ( chợ Bà Quẹo)
0 triệu 48 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Bán gấp shophouse mặt phố tại Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh với vị trí đắc địa trên đường Trường Chinh, ngay mặt ...
BÁN GẤP NHÀ ĐƯỜNG LÊ NGÃ, PHƯỜNG PHÚ TRUNG QUẬN TÂN PHÚ,NGAY ÂU CƠ + LẠC LONG QUÂN - HẺM XE HƠI - 7PN - CHO THUÊ 20TR/THÁNG - 5 TẦNG 4.1x10 VUÔNG - 1
0 triệu 41 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Bán gấp shophouse tại đường Lê Ngã, phường Phú Trung, quận Tân Phú, Hồ Chí Minh – vị trí đắc địa ngay gần ngã tư ...
2 mặt tiền kinh doanh đường Huỳnh Tấn Phát Tân Phú Quận 7, 182m2 7 tầng 35.8 tỷ
35.8 tỷ 182 m²
  • 1
  • 1
Quận 7, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Tôi đang có một cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một shophouse mặt phố tại Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh. ...
Chính Chủ Cần Bán Nhà Vị Trí Đẹp Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm
24.5 tỷ 57 m²
  • 1
  • 1
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội 04/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội với vị trí đắc địa. Địa chỉ: Đường ...
Nhà MT KD hạ 4 tỷ, Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành, Q12, 280m2, ngang 8m. 85tr/m2
24 tỷ 280 m²
  • 1
  • 1
Quận 12, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh với giá hấp dẫn chỉ 4 tỷ. Đây là cơ hội lý tưởng ...
Chính Chủ Cần Bán căn nhà tại Hẻm 14/8B, Đường Số 1, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, HCM
7 tỷ 110 m²
  • 1
  • 1
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh 04/10/2024
Cần bán shophouse mặt phố tại Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh. Căn nhà nằm trong hẻm 14/8B, Đường Số ...