Mua bán nhà mặt phố

MẶT TIỀN HOÀNG HOA THÁM NGANG 10M KHU KINH DOANH SẦM UẤT ĐƯỜNG THẲNG
32 tỷ 256 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Vũng Tầu, Bà Rịa - Vũng Tàu 03/10/2024
Bán shophouse mặt phố tại Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu. Tọa lạc trên mặt tiền Hoàng Hoa Thám với ...
BÁN NHÀ MẶT TIỀN NAM KỲ KHỞI NGHĨA NGANG 6M VUÔNG VỨC GIÁ 100TR/M2
34.20 tỷ 342 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Vũng Tầu, Bà Rịa - Vũng Tàu 03/10/2024
Bán shophouse nhà mặt tiền tại Nam Kỳ Khởi Nghĩa, phường Thắng Tam, thành phố Vũng Tàu. Đây là cơ hội tuyệt vời cho ...
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG 2/9 PHƯỜNG 12 TPVT DT 379.6M2 CÓ 300M2 THỔ CƯ NGANG 16M GIÁ 18 TỶ
18 tỷ 379 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Vũng Tầu, Bà Rịa - Vũng Tàu 03/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại 12, Thành Phố Vũng Tàu với diện tích rộng lớn 379.6m2, trong đó có 300m2 đất thổ cư. ...
Rẻ Hiếm Siêu phẩm nhà phố Lê Đức Thọ - thang máy, gara ô tô, tặng full nội thất xịn
13 tỷ 120 m²
  • 1
  • 1
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 03/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại 6, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh với mức giá hấp dẫn. Đây là siêu phẩm nhà phố tọa lạc ...
♣  Mặt Tiền Huỳnh Mẫn Đạt, gần Tiểu La, 72m2, 3 mê, giá đầu tư
♣ Mặt Tiền Huỳnh Mẫn Đạt, gần Tiểu La, 72m2, 3 mê, giá đầu tư
6.1 tỷ 72 m²
  • 1
  • 1
Quận Hải Châu, Đà Nẵng 03/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại Hoà Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng với vị trí đắc địa trên mặt tiền đường ...
CẦN BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÝ THÁI TỔ, VỊ TRÍ TUYỆT ĐẸP !!!
1.2 tỷ 70 m²
  • 1
  • 1
Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai 03/10/2024
Cần bán gấp shophouse mặt tiền đường Lý Thái Tổ, Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai với vị trí đắc địa. Gia đình ...