Mua bán nhà đất Phường 8, Quận Tân Bình

BÁN NHÀ ĐẸP TÂN BÌNH-SÁT Q10-HẺM 373-THÔNG ÔTÔ-BTCT 3 TẦNG -7.x TỶ
7.45 tỷ 41 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 22/08/2024
Bán nhà riêng tại 08, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh với vị trí đắc địa sát Q10, chỉ mất 1 phút di chuyển. Ngôi nhà tọa ...
Hẻm ô tô Lý Thường Kiệt, Tân Bình, - gần 50m2, 6 tầng, cực ngon, chỉ 7 tỷ hơn
7 tỷ 50 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 09/05/2026
Hẻm ô tô Lý Thường Kiệt, Tân Bình, - gần 50m², 6 tầng, cực ngon, chỉ 7 tỷ hơn + Diện tích: 4x12.5m, nở hậu 4.05m phong ...
NHÀ TỐT_XEM NHANH, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, HẺM XE HƠI THOÁNG, DÒNG TIỀN ĐỀU SẴN 14TR/TH
8 tỷ 0 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 14/04/2026
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 3pn 4wc. Nhà đang cho thuê 14tr/tháng Diện tích: ngang 4m dài 12.6m. Hẻm thoáng mát ...
NHÀ TỐT_ĐẦU TƯ, SẴN DÒNG TIỀN 40TR/THÁNG - 7CHDV - PHÁP LÝ CHUẨN GIÁ TỐT ĐÁNG ĐẦU TƯ
9 tỷ 0 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 14/04/2026
- CHDV gồm 7 phòng cho thuê dòng tiền 40tr/tháng, có thể vừa ở vừa cho thuê. - Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, mỗi tầng sẽ ...
NHÀ TỐT_CHỐT NHANH, NGAY LÝ THƯỜNG KIỆT Q10, CHỦ KẸT GIÁ ĐÁY CHÀO MỚI CHỈ 5 TỎI
5 tỷ 24 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 14/04/2026
- NHÀ RIÊNG hẻm Thiên Phước Tân Bình, khu kinh doanh rất sầm uất. - Ngang 4.8m dài 5.2m, công nhận 24m2 -_Trệt 2 gác, 3 pn ...
***Bán nhà hẻm 947 Lạc Long Quân, phường 8 Tân Bình; 4,3 x 12, HXH 6m
7.5 tỷ 50 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 02/06/2025
Cần bán nhà riêng tại hẻm 947 Lạc Long Quân, phường 8, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh. Với diện tích 4,3m x 12m (50m2), căn ...
***Bán nhà mặt tiền chợ Tân Bình, MT Tân Xuân, phường 8; (6*16) 4 tầng
25.5 tỷ 99 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 02/06/2025
Bán shophouse nhà mặt phố tại số 08, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh. Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền chợ Tân Bình, tọa ...
--Bán nhà hẻm xe hơi Lý Thường Kiệt, 5x25, 12pn, TN 600 tr/năm; chợ TB
16.069 tỷ 125 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 02/06/2025
Bán nhà riêng hẻm xe hơi Lý Thường Kiệt, phường 8, quận Tân Bình. Ngôi nhà nằm trong khu vực sầm uất, gần chợ vải ...
*Bán nhà mặt tiền Lạc Long Quân, ngay cây xăng (150tr/m2) chợ Tân Bình
27.9 tỷ 186 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 02/06/2025
Bán shophouse mặt tiền tại Lạc Long Quân, phường 8, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh, với vị trí đắc địa ngay gần cây ...
HXH khu Vip Lạc Long Quân - Tân Bình , DT 52m2, Nhỉnh 2 Tỷ
HXH khu Vip Lạc Long Quân - Tân Bình , DT 52m2, Nhỉnh 2 Tỷ
2.8 tỷ 52 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 06/03/2025
Bán nhà hẻm xe hơi Lạc Long Quân, Tân Bình, diện tích 52m2, giá nhỉnh 2 tỷ. Nằm trong khu vực yên tĩnh, chỉ vài bước ...
Bán gấp nhà HXH 7m Thành Mỹ Tân Bình, 54m2 3 tầng BTCT giá chỉ 6.x tỷ TL
6.99 tỷ 3 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 17/12/2024
Cần bán gấp nhà 3 tầng bê tông cốt thép tại Quận 10 với mức giá chỉ 6,9 tỷ, giảm 1 tỷ so với giá thị trường. ...
Bán nhà Lạc Long Quân-hẻm 8m thông-ngang 4.5m-5PN-lô góc-nở hậu-kinh doanh tốt
10.20 tỷ 65 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 19/11/2024
Bán nhà riêng tại 08, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh với vị trí đắc địa trên hẻm 8m Lạc Long Quân, lô góc nở hậu. Ngôi ...
TÂN BÌNH - HẺM XE HƠI 4 CHỖ ĐỖ CỬA - 6 TẦNG 7PN SÁT MẶT TIỀN, Q10 VÀI PHÚT DI CHUYỂN - 7.2TỶ TL.
7.2 tỷ 45 m²
  • 1
  • 1
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 07/11/2024
Bán nhà riêng tại khu vực Tân Bình, Hồ Chí Minh, với vị trí cực kỳ thuận lợi chỉ cách mặt tiền quận 10 vài phút di ...