Mua bán đất Quận Lê Chân

Bán đất mặt đường VĨnh Cát - Thiên Lôi, diện tích 93m, GIÁ 52 tr/m
4.8 tỷ 93 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 16/10/2024
Bán đất vị trí vàng tại phường Vĩnh Niệm, quận Lê Chân, Hải Phòng. Đất nằm trên mặt đường Vĩnh Cát - Thiên Lôi, ...
Bán 2 lô liền nhau Tái định cư A51 Hồ Sen - Vĩnh Niệm, giá 66 tr/m
3.7 tỷ 56 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 10/10/2024
Bán 2 lô đất liền nhau tại Tái định cư A51 Hồ Sen - Vĩnh Niệm, một vị trí hiếm có tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê ...
Bán đất Khúc Thừa Dụ - VĨnh Niệm, 205m, Ngang 12.5m, GIÁ 37 tr/m cực đẹp
7.58 tỷ 205 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 09/10/2024
Tôi đang bán mảnh đất đẹp tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng với diện tích 205m² và mặt tiền 12.5m, ...
Bán đất mặt đường Khúc Thừa Dụ với giá cực tốt, diện tích 100m GIÁ 66 tr/m
6.6 tỷ 100 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 06/10/2024
Bán lô đất vị trí đắc địa tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng, với diện tích 100m2 (4x25m) và hướng ...
Bán đất mặt ngõ tuyến 2 Khúc Thừa Dụ, 129m, MY 5.5m, GIÁ chỉ 31 tr/m
4 tỷ 129 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 04/10/2024
Bán đất vị trí đẹp tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng. Đất nằm trên mặt ngõ tuyến 2 Khúc Thừa Dụ, ...
Bán đất mặt đường Thiên Lôi, gần Chợ bán hàng rất đông, 110m, GIÁ 82 tr/m
9 tỷ 110 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 03/10/2024
Bán đất mặt đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng, với vị trí đắc địa gần chợ rất ...
Bán đất Vĩnh Niệm, 82m lô góc 2 mặt ngõ, GIÁ 35 tr/m sát AEON mall
2.87 tỷ 82 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 01/10/2024
Bán đất tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng với diện tích 82m2, lô góc hai mặt ngõ, giá chỉ 35 triệu/m2, ...
Bán đất mặt đường Thiên Lôi vị trí đẹp, diện tích 100m GIÁ 8.9 tỉ
8.9 tỷ 100 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 30/09/2024
Tôi đang cần bán lô đất mặt đường Thiên Lôi, tọa lạc tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng. Với diện ...
Bán đất 90m Quán Nam, vị trí bán hàng, cho thuê cực đẹp, GIÁ 58 tr/m
5.22 tỷ 90 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 22/09/2024
Bán đất vị trí đắc địa tại Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng. Diện tích 90m², với mặt tiền 4.5m và ...
Bán đất mặt đường ngã 4 Thiên Lôi - Võ Nguyên Giáp, 76m cực dẹp GIÁ 7.3 tỉ
7.3 tỷ 76 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 20/09/2024
Bán đất vị trí đắc địa tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng. Mặt đường ngã 4 Thiên Lôi - Võ Nguyên ...
Duy nhất một lô vị trí đẹp vỉa hè 10m tại ngã 4 Võ Nguyên Giasp - hơn 7 tỷ
7.6 tỷ 76 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 27/08/2024
Tôi đang rao bán một lô đất vị trí đắc địa tại Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng. Lô đất này nằm ngay ...
Mặt đường LÔ GÓC buonn bán kinh doanh ok ngang 4,5m tại Miếu Hai Xã
6.8 tỷ 75 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 20/08/2024
Bán đất tại Phường Dư Hàng, Quận Lê Chân, Hải Phòng với vị trí đắc địa mặt đường lô góc. Diện tích 72m2, ngang ...
Bán đất ngay ngã 4 Bùi Viện - Trực Cát, diện tích 84m MT 4.2 GIÁ 6.72 tỉ cực đẹp
6.72 tỷ 84 m²
  • 1
  • 1
Quận Lê Chân, Hải Phòng 14/08/2024
Bán đất tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng, vị trí đắc địa ngay ngã 4 Bùi Viện - Trực Cát. Lô đất ...
Bán đất đường Trực Cát - Vĩnh Niệm, diện tích 71m lô góc - ngõ ô.tô GIÁ 2.56 tỉ