Vũ
Vũ Lê Anh Chuyên mua bán nhà đất tại Address

0963446524

5.2 tỷ 64 m²
  • 2
  • 1
Bán gấp giá rẻ Chung cư Nam Trung Yên 60m/64m, Tầng13, mặt tiền 5m, 5.2 tỷ Cầu Giấy.
Quận Cầu Giấy - Hà Nội
34.0 tỷ 86 m²
  • 3
  • 1
Bán gấp giá rẻ mặt đường Đỗ Mười 86m/104m, Cấp 4, mặt tiền 6.6m, 34 tỷ Hoàng Mai.
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
7.2 tỷ 32 m²
  • 3
  • 3
Bán gấp giá rẻ ô tô kinh doanh Ngõ Quỳnh 32m, 4 tầng, mặt tiền 4m, 7.2 tỷ Hai Bà Trưng.
Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
tỷ 106 m²
  • 3
  • 2
Bán gấp giá rẻ Chung cư Nguyễn Xiển 106m, Tầng 7, mặt tiền 6m, 7.2 tỷ Thanh Xuân.
Quận Thanh Xuân - Hà Nội
tỷ 21 m²
  • 3
  • 3
Bán gấp giá rẻ Thịnh Hào (Tôn Đức Thắng) 20m, 4 tầng, mặt tiền 4.4m, 6.3 tỷ Đống Đa.
Quận Đống Đa - Hà Nội
tỷ 39 m²
  • 2
  • 1
Bán gấp giá rẻ Giảng Võ lô góc 39m, 3 tầng, mặt tiền 3m, 8 tỷ Ba Đình
Quận Đống Đa - Hà Nội
tỷ 39 m²
  • 3
  • 2
Bán gấp giá rẻ Giảng Võ 39m, 3 tầng, mặt tiền 3m, 7.5 tỷ Ba Đình.
Quận Ba Đình - Hà Nội
tỷ 75 m²
  • 4
  • 4
Bán gấp giá rẻ Nguyễn Văn Linh 75m, 3 tầng, mặt tiền 6m, 7.8 tỷ Long Biên.
Quận Long Biên - Hà Nội
tỷ 45 m²
  • 12
  • 12
Bán gấp giá rẻ Trung Liệt 45m, 8 tầng, mặt tiền 5m, 15.3 tỷ Đống Đa.
Quận Đống Đa - Hà Nội
tỷ 41 m²
  • 6
  • 4
Bán gấp giá rẻ Lê Duẩn 39m/41mT2, 5 tầng, mặt tiền 6m, 10.5 tỷ Đống Đa.
Quận Đống Đa - Hà Nội
triệu/tháng 120 m²
  • 2
  • 2
Cho thuê gấp giá rẻ căn hộ mặt phố Yên Phụ 120m, tầng 7, mặt tiền 6m, 20 tr/th Tây Hồ.
Quận Tây Hồ - Hà Nội
tỷ 19 m²
  • 2
  • 1
Bán gấp giá rẻ nhà Nguyễn Đức Cảnh 1.5 tầng, 19m, mặt tiền 3.8m, 1.9 tỷ Hoàng Mai.
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
tỷ 19 m²
  • 2
  • 2
Bán gấp giá rẻ Trương Định 13m/19m,3 tầng,mặt tiền1m/3m,1.78 tỷ Hoàng Mai.
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
tỷ 32 m²
  • 3
  • 3
Bán gấp giá rẻ ô tô kinh doanh Ngõ Quỳnh 32m, 4 tầng, mặt tiền 4m, 8.5 tỷ Hai Bà Trưng.
Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
950 triệu 63 m²
  • 2
  • 1
Bán gấp giá rẻ Giải Phóng 63m, cấp 4, mặt tiền 4m, 950 triệu Hoàng Mai.
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
tỷ 65 m²
  • 2
Bán gấp giá rẻ chung cư đẹp Kim Văn,Kim Lũ 65m,tầng 45, 3.55 tỷ Hoàng Mai.
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
tỷ 80 m²
  • 2
  • 1
Bán gấp giá rẻ mặt phố Tả Thanh Oai 80m, 1.5 tầng, mặt tiền 5m, 1.1 tỷ, Thanh Trì.
Huyện Thanh Trì - Hà Nội
tỷ 32 m²
  • 3
Bán gấp giá rẻ ô tô kinh doanh Ngõ Quỳnh 32m, 4 tầng, mặt tiền 4m, 8.6 tỷ Hai Bà Trưng.
Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
12.6 tỷ 45 m²
  • 8
  • 8
Bán gấp giá rẻ Minh Khai 45m, 5 tầng, mặt tiền 4.2m, 12.6 tỷ Hai Bà Trưng.
Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
780 triệu 32 m²
  • 2
  • 1
Bán gấp giá rẻ Giải Phóng 32m, 1.5 tầng, mặt tiền 4.5m, 780 triệu, Hoàng Mai.
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
2.9 tỷ 40 m²
  • 6
  • 6
Bán gấp giá rẻ Nguyễn Xiển 38m, 4 tầng, mặt tiền 4.8m, 2.85 tỷ Thanh Xuân.
Quận Thanh Xuân - Hà Nội