Mua bán nhà mặt phố

MT KHU VIP GIA PHÚ F1 QUẬN 6 - KINH DOANH SẦM UẤT - 5 TẦNG - GIÁ 11.2 TỶ

MT KHU VIP GIA PHÚ F1 QUẬN 6 - KINH DOANH SẦM UẤT - 5 TẦNG - GIÁ
MT KHU VIP GIA PHÚ F1 QUẬN 6 - KINH DOANH SẦM UẤT - 5 TẦNG - GIÁ 11.2 TỶ MT KHU VIP GIA PHÚ F1 QUẬN 6 - KINH DOANH SẦM UẤT - 5 TẦNG - GIÁ
11.2 tỷ 42 m²
  • 1
  • 1
Quận 5, Hồ Chí Minh 18/10/2024
Bán nhà mặt tiền khu VIP Gia Phú, Phường 1, Quận 6. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động ...

11.2 tỷ 42 m²
  • 1
  • 1
Quận 5, Hồ Chí Minh 18/10/2024
Bán shophouse mặt phố tại vị trí đắc địa 12, Quận 5, Hồ Chí Minh. Cơ hội sở hữu bất động sản kinh doanh lý ...

PHÂN LÔ - KINH DOANH ĐỈNH DƯƠNG KHUÊ 70M-26,5 TỶ
PHÂN LÔ - KINH DOANH ĐỈNH DƯƠNG KHUÊ 70M-26,5 TỶ
26.5 tỷ 72 m²
  • 1
  • 1
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 18/10/2024
Tôi đang có nhu cầu bán shophouse mặt phố tại Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Đây là một cơ hội tuyệt ...
so sánh 2 dòng sản phẩm KCN vsip bắc ninh và dự án Khu đô thị gamuda DT 120m2 LH 0832865116
6.9 tỷ 120 m²
  • 1
  • 1
Thị Xã Từ Sơn, Bắc Ninh 18/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại Xã Phù Chẩn, Thị Xã Từ Sơn, Bắc Ninh với cơ hội đầu tư hấp dẫn. Hiện tại, tôi ...
BÁN NHÀ MẶT PHỐ TÂY SƠN, ĐỐNG ĐA. 43M 5 TẦNG MT 6M GIÁ 18,5 TỶ- NHÀ LÔ GÓC - MẶT PHỐ- GARA Ô TÔ
18.5 tỷ 43 m²
  • 1
  • 1
Quận Đống Đa, Hà Nội 18/10/2024
Bán shophouse mặt phố Tây Sơn, Đống Đa với vị trí đắc địa. Diện tích 43m², 5 tầng, mặt tiền 6m, giá 18,5 tỷ ...
BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN LƯƠNG BẰNG, ĐỐNG ĐA. 44M 6 TẦNG MT 6M GIÁ 19 TỶ- NHÀ LÔ GÓC - MẶT PHỐ
19 tỷ 44 m²
  • 1
  • 1
Quận Đống Đa, Hà Nội 18/10/2024
Tôi đang bán shophouse nhà mặt phố tại Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội. Căn nhà nằm trên trục đường ...
BÁN NHÀ ÂU CƠ, TÂY HỒ. 50M 6 TẦNG THANG MÁY- MT 4.5M GIÁ 10,9 TỶ- 2 THOÁNG - Ô TÔ TRÁNH,NỞ HẬU
10.9 tỷ 50 m²
  • 1
  • 1
Quận Tây Hồ, Hà Nội 18/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội. Căn nhà tọa lạc trên đường Âu Cơ, với diện ...
BÁN NHÀ NGHI TÀM, TÂY HỒ. 48M 6 TẦNG THANG MÁY- MT 5M GIÁ 10,8 TỶ- 2 THOÁNG - Ô TÔ TRÁNH, 1 NHÀ RA PHỐ, NỞ HẬU
10.8 tỷ 48 m²
  • 1
  • 1
Quận Tây Hồ, Hà Nội 18/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội. Ngôi nhà nghi tâm này có diện tích 48m², gồm 6 ...
BÁN NHÀ MẶT PHỐ HÀNG MÃ, HOÀN KIẾM. 14M2 PHỐ CỔ - KINH DOANH SẦM UẤT NGÀY ĐÊM - TẦM TIỀN CỰC KỲ HIẾM. GIÁ 15.6 TỶ
15.6 tỷ 14 m²
  • 1
  • 1
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội 18/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố Hàng Mã, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội với diện tích 14m2, tọa lạc tại vị trí đắc địa trong khu ...
Mặt tiền kinh doanh chợ Bình Điền 5x20m 100m2 chỉ 9 tỷ
Mặt tiền kinh doanh chợ Bình Điền 5x20m 100m2 chỉ 9 tỷ
9 tỷ 100 m²
  • 1
  • 1
Quận 8, Hồ Chí Minh 17/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại địa chỉ 07, Quận 8, Hồ Chí Minh, với mặt tiền kinh doanh sầm uất chợ Bình Điền. Diện ...
Mặt tiền đường 60m Vành Đai 2 kinh doanh 4x21 4 tầng chỉ 11 tỷ 8
11.8 tỷ 89 m²
  • 1
  • 1
Quận 8, Hồ Chí Minh 17/10/2024
Bán shophouse mặt phố tại 07, Quận 8, Hồ Chí Minh với vị trí đắc địa trên mặt tiền đường 60m Vành Đai 2. Diện ...
Mặt tiền P6 Q8 Tạ Quang Bửu 4x17 cho thuê 35tr/tháng chỉ 11 tỷ 2
11.2 tỷ 64 m²
  • 1
  • 1
Quận 8, Hồ Chí Minh 17/10/2024
Tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại shophouse mặt phố ở địa chỉ 06, Quận 8, Hồ Chí ...
Mặt tiền kinh doanh 171m2 Bông Sao chỉ 56tr/m2 ngang 5m sổ riêng
9.499 tỷ 121 m²
  • 1
  • 1
Quận 8, Hồ Chí Minh 17/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại 05, Quận 8, Hồ Chí Minh. Cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh 171m2 tại Bông Sao với giá ...
MẶT PHỐ NGỌC KHÁNH KINH DOANH SIÊU SẦM UẤT - GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG 50m, 5 tầng, MT 5.2 m 30 tỷ
30 tỷ 50 m²
  • 1
  • 1
Quận Ba Đình, Hà Nội 17/10/2024
Tôi đang bán shophouse mặt phố tại Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội - một vị trí kinh doanh đắc địa, sầm ...
Bán nhà mặt phố Chiến Thắng kinh doanh 43m2 x 4 tầng,MT 4.8m giá 16.5 Tỷ
1.65 tỷ 43 m²
  • 1
  • 1
Quận Hà Đông, Hà Nội 17/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội. Cơ hội sở hữu nhà mặt phố Chiến Thắng ...
BÁN  NHÀ NGÔ QUYỀN  MỚI ĐẸP - FULL NỘI THẤT CƠ BẢN - SÁT PHỐ QUY HOẠCH SÔNG NHUỆ
BÁN NHÀ NGÔ QUYỀN MỚI ĐẸP - FULL NỘI THẤT CƠ BẢN - SÁT PHỐ QUY HOẠCH SÔNG NHUỆ
6.5 tỷ 30 m²
  • 1
  • 1
Quận Hà Đông, Hà Nội 17/10/2024
Tôi cần bán shophouse mặt phố tại Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội. Ngôi nhà mới đẹp, được trang bị đầy đủ ...
BÁN NHÀ MẶT PHỐ HÀNG CÂN, HOÀN KIẾM. 140M2 4 TẦNG PHỐ CỔ ĐẮT GIÁ, KINH DOANH ĐA DỊCH VỤ. GIÁ 73 TỶ
73 tỷ 140 m²
  • 1
  • 1
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội 17/10/2024
Bán shophouse mặt phố tại Phường Hàng Đào, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội, với diện tích 140m2 và 4 tầng thiết kế hiện ...