Mua bán nhà đất Khánh Hòa

Nhà phố sát biển Trần Phú - Vĩnh Nguyên
 - Diện tích : 57m2 - Gia 2,9 ty - Liên hệ : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Nhà phố sát biển Trần Phú - Vĩnh Nguyên - Diện tích : 57m2 - Gia 2,9 ty - Liên hệ : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
tỷ 32 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 12/05/2026
Nhà phố sát biển Trần Phú - Vĩnh Nguyên - Nha Trang Diện tích sử dụng : 57m2 sổ hồng hoàn công hẻm bàn cờ thông thoáng ...
HOT HOT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN  CĂN HỘ ĐẸP Số 3 Đường Phạm Văn Đồng, P, Vĩnh Phước, TP. Nha Trang, Khánh Hòa
HOT HOT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ ĐẸP Số 3 Đường Phạm Văn Đồng, P, Vĩnh Phước, TP. Nha Trang, Khánh Hòa
3,3 tỷ 68 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 12/05/2026
HOT HOT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN  CĂN HỘ ĐẸP Số 3 Đường Phạm Văn Đồng, P, Vĩnh Phước, TP. Nha Trang, Khánh Hòa - ...
BÁN ĐẤT CÓ SẴN NHÀ XƯỞNG - Diên An , TP Nha Trang.

- Diện tích: 156.1m² (Ngang 5m, nở hậu 8m)
 - Giá bán: chỉ 3 tỷ 200  -= Lh : 0905724084 Ngocj
BÁN ĐẤT CÓ SẴN NHÀ XƯỞNG - Diên An , TP Nha Trang. - Diện tích: 156.1m² (Ngang 5m, nở hậu 8m) - Giá bán: chỉ 3 tỷ 200 -= Lh : 0905724084 Ngocj
tỷ 156 m²
  • 1
  • 1
Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa 12/05/2026
BÁN ĐẤT CÓ SẴN NHÀ XƯỞNG - Diên An , TP Nha Trang.  Vị trí đẹp – Thuộc Khu Phú An Nam 3Đường trước đất rộng ...
CARAWORLD CAM RANH: KHI ĐẠI ĐÔ THỊ SÂN BAY CẤT CÁNH TẠI THỦ PHỦ NGHỈ DƯỠNG BÃI DÀI
1.2 tỷ 34 m²
  • 1
  • 1
Thị Xã Cam Ranh, Khánh Hòa 12/05/2026
CARAWORLD CAM RANH: KHI ĐẠI ĐÔ THỊ SÂN BAY CẤT CÁNH TẠI THỦ PHỦ NGHỈ DƯỠNG BÃI DÀI Kính chào quý nhà đầu tư, thị ...
Bán nhanh lô đất hẻm Trần Phú - Vĩnh Nguyên - Nha Trang ( thuộc phường Nha Trang mới ) - cách biển chỉ vài trăm m - 
Dt : 60m2 ngang 4,2m - 
Giá 2,7
Bán nhanh lô đất hẻm Trần Phú - Vĩnh Nguyên - Nha Trang ( thuộc phường Nha Trang mới ) - cách biển chỉ vài trăm m - Dt : 60m2 ngang 4,2m - Giá 2,7
tỷ 60 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 12/05/2026
Bán nhanh lô đất hẻm Trần Phú - Vĩnh Nguyên - Nha Trang ( thuộc phường Nha Trang mới ) - cách biển chỉ vài trăm mDt : 60m2 ...
Cần bán nhanh đất nền dự án Mipeco Nha Trang 8,6 tỷ nay hạ chỉ còn 8tỷ - DT: 90m2 - lh: 0905724084
tỷ 90 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 12/05/2026
Cần bán nhanh đất nền dự án Mipeco Nha Trang 8,6 tỷ nay hạ chỉ còn 8tỷ- vị trí dự án ven biển trần phú, đẹp kết ...
HOT HOT  –CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN  Số 60 đường Thái Nguyên, Phường Phương Sài, TP.Nha Trang, Khánh Hòa
HOT HOT –CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN Số 60 đường Thái Nguyên, Phường Phương Sài, TP.Nha Trang, Khánh Hòa
tỷ 52 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 11/05/2026
HOT HOT  –CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN  Số 60 đường Thái Nguyên, Phường Phương Sài, TP.Nha Trang, Khánh Hòa - (Nay ...
Bán nhà đẹp - Vị trí đắc địa - Cách Tháp Bà, Nha Trang chỉ 300m và 3 phút đi bộ ra biển
tỷ 79 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 11/05/2026
Bán nhà đẹp - Vị trí đắc địa - Cách Tháp Bà, Nha Trang chỉ 300m và 3 phút đi bộ ra biển Diện tích 78,4m² (DTSD ...
Giảm giá cực sốc chỉ còn 65triệu/m2. Cho lô đất mặt tiền đường Trần Khát Chân Vĩnh Hoà - Nha Trang 
Vị Trí gần Biển , gần bến du thuyền đẳng cấp 5
Giảm giá cực sốc chỉ còn 65triệu/m2. Cho lô đất mặt tiền đường Trần Khát Chân Vĩnh Hoà - Nha Trang Vị Trí gần Biển , gần bến du thuyền đẳng cấp 5
tỷ 300 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 11/05/2026
Giảm giá cực sốc chỉ còn 65triệu/m2. Cho lô đất mặt tiền đường Trần Khát Chân Vĩnh Hoà - Nha Trang Vị Trí gần ...
Bán đất khu phố tây quân trấn đường Hùng Vương - Nha Trang , cách biển 300m
Dt : 226m2 ngang 7,3m -  
Giá bán : 33 tỷ 
Lh : 0905.724.084 Ngọc Bích
Bán đất khu phố tây quân trấn đường Hùng Vương - Nha Trang , cách biển 300m Dt : 226m2 ngang 7,3m - Giá bán : 33 tỷ Lh : 0905.724.084 Ngọc Bích
0 triệu 226 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 11/05/2026
Bán đất khu phố tây quân trấn đường Hùng Vương - Nha Trang , cách biển 300mDt : 226m2 ngang 7,3m vuống vắng Đường oto vivu ...
BÁN CĂN SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP TTTP HẺM HẢI ĐỨC - NHA TRANG
BÁN CĂN SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP TTTP HẺM HẢI ĐỨC - NHA TRANG
tỷ 38 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 11/05/2026
BÁN CĂN SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP TTTP HẺM HẢI ĐỨC - NHA TRANG Vị trí: đường 3m oto nhỏ vào được khu dân cư đông đúc ...
Siêu phẩm đẹp nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng. hẻm Hải Đức - Nha Trang hẻm 3m (oto nhỏ vào được)
- Diện tích: 38m2 (Ngang 4m) Giá bán: 3tỷ250tr (thương
Siêu phẩm đẹp nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng. hẻm Hải Đức - Nha Trang hẻm 3m (oto nhỏ vào được) - Diện tích: 38m2 (Ngang 4m) Giá bán: 3tỷ250tr (thương
0 triệu 50 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 11/05/2026
Siêu phẩm đẹp nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng. hẻm Hải Đức - Nha Trang hẻm 3m (oto nhỏ vào được)- Diện tích: 38m2 (Ngang 4 ...
Nhà 3 mặt tiền 134m2 ngang 7 kết cấu 1 TRỆT 1 LẦU 3PN 2WC GIÁ bán 5TY750tr call O79-53.53.53O
tỷ 140 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 09/05/2026
Bán gấp nhà view sông trung tâm Nha Trang – ngay Cầu Hộ, Ngọc HiệpGiá chỉ 5 tỷ 750Gửi anh Trantrung thông tin căn nhà: DT ...
ĐẤT ĐẸP GẦN QUỐC LỘ – SÁT BIỂN DỐC LẾT – TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO
tỷ 228 m²
  • 1
  • 1
Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa 09/05/2026
ĐẤT ĐẸP GẦN QUỐC LỘ – SÁT BIỂN DỐC LẾT – TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO - Vị trí: Đường xuống khu du lịch Dốc ...
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHANH 02 LÔ ĐẤT DIÊN SƠN ( nay là Diên Điền )- DIÊN KHÁNH -  Dt: 112m2 (100m² thổ cư) ngang 5.08m dài 22m vuông vắn - LH:
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHANH 02 LÔ ĐẤT DIÊN SƠN ( nay là Diên Điền )- DIÊN KHÁNH - Dt: 112m2 (100m² thổ cư) ngang 5.08m dài 22m vuông vắn - LH:
tỷ 112 m²
  • 1
  • 1
Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa 08/05/2026
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHANH 02 LÔ ĐẤT DIÊN SƠN ( nay là Diên Điền )- DIÊN KHÁNH - Chuẩn bị Xác nhập phường Nha Trang. Dt: ...
Bán đất Diên Phước ( nay thuộc Diên Thọ) - Khánh Hoà
 - 
Diện tích : 114,9m² ( ngang 6m nở hậu) 
Hướng : Tây Bắc
Giá : 900tr ( bớt lộc ) 
Lh :
Bán đất Diên Phước ( nay thuộc Diên Thọ) - Khánh Hoà - Diện tích : 114,9m² ( ngang 6m nở hậu) Hướng : Tây Bắc Giá : 900tr ( bớt lộc ) Lh :
888 triệu 115 m²
  • 1
  • 1
Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa 08/05/2026
Bán đất Diên Phước ( nay thuộc Diên Thọ) - Khánh Hoàđường Bến Đá Oto thôngKhu dân cư hiện hữu Đường bê tông 4m ...
Bán Nhà 3 tầng Nguyễn Thiện Thuật sát chợ Đêm * Cách biển Trần Phú : 250m *
-Giá : 12 tỷ - LH: 0905.724.084 Ngọc Bích Land
Bán Nhà 3 tầng Nguyễn Thiện Thuật sát chợ Đêm * Cách biển Trần Phú : 250m * -Giá : 12 tỷ - LH: 0905.724.084 Ngọc Bích Land
tỷ 65 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 08/05/2026
Bán Nhà 3 tầng Nguyễn Thiện Thuật sát chợ Đêm * Cách biển Trần Phú : 250m *-Giá : 12 tỷ có TL-Nhà sẵn 5pn / 5wc / khách / ...
BÁN ĐẤT HẺM TUỆ TĨNH NGANG ĐẸP KHU PHỐ TÂY NHA TRANG, GẦN BIỂN 300m - DT: 159m2 - GIÁ 21 tỷ
tỷ 158 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 08/05/2026
BÁN ĐẤT HẺM TUỆ TĨNH NGANG ĐẸP NGAY TRUNG TÂM NHA TRANG, GẦN BIỂNVị trí: Hai mặt hẻm rộng 4m, ô tô vào tận nơi. Khu ...
ĐẤT DỰ ÁN ĐẸP - GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ TẠI xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa
tỷ 135 m²
  • 1
  • 1
Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa 07/05/2026
ĐẤT DỰ ÁN ĐẸP - GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ TẠI xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa- Diện tích 135m - 300m/lô; mặt tiền 5m - 6,85m- ...
Bán đất tặng nhà C4 khu chợ đêm Hùng Vương - Nha Trang
DT: 131m², ngang 6,3m 
- 
Giá bán : 160tr/m ~ 20 ty
Bán đất tặng nhà C4 khu chợ đêm Hùng Vương - Nha Trang DT: 131m², ngang 6,3m - Giá bán : 160tr/m ~ 20 ty
tỷ 151 m²
  • 1
  • 1
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa 06/05/2026
Bán đất tặng nhà C4 khu chợ đêm Hùng Vương - Nha TrangDT: 131m², ngang 6,3m Nhà cấp 4 Hướng NamĐường rộng 4m Cách biển ...