Mua bán nhà đất Hà Nội

⚜️ VIP Nhất Mặt Phố Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, 112m2 8T Thang máy, MT 5m, Chỉ 65 Tỷ ⚜️
65 tỷ 112 m²
  • 1
  • 1
Quận Đống Đa, Hà Nội 28/09/2024
Đang chào bán shophouse mặt phố đắc địa tại Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội. Với vị trí vàng trên ...
Bán Căn Hộ Khu ĐôThị Kim Văn Kim Lũ CT12, Diện tích 60.4m2, Sổ Đỏ chính chủ cất két, Pháp lý minh bạch.
2.85 tỷ 65 m²
  • 1
  • 1
Quận Hoàng Mai, Hà Nội 28/09/2024
Bán căn hộ chung cư tại Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội - Căn hộ Khu Đô Thị Kim Văn Kim Lũ CT12 với diện tích ...
Cần bán gấp căn 2 ngủ An bình giá tốt nhất thị trường
Cần bán gấp căn 2 ngủ An bình giá tốt nhất thị trường
5 tỷ 74 m²
  • 1
  • 1
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội 28/09/2024
Tôi cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ tại Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội - một cơ hội tuyệt vời với ...
Lô góc Ngọc Lâm,Long Biên DT50m*mt 4.5m,gần phố ô tô vào nhà giá nhỉnh 9 tỷ
9 tỷ 50 m²
  • 1
  • 1
Quận Long Biên, Hà Nội 28/09/2024
Bán nhà riêng tại Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội - một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không ...
Hơn 1,1xxtr có ngay mảnh tại Tốt Động- Chương Mỹ - Hà Nội.
- DT : 57,7m²
- Đường trước đất ô tô tải chạy thông.
Hơn 1,1xxtr có ngay mảnh tại Tốt Động- Chương Mỹ - Hà Nội. - DT : 57,7m² - Đường trước đất ô tô tải chạy thông.
1.2 tỷ 57 m²
  • 1
  • 1
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội 28/09/2024
Tôi muốn giới thiệu đến quý vị một cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Tốt Động, Chương Mỹ, Hà Nội. Với ...
Bán 61.6m2 đất thổ cư Hà Phong, Liên Hà, Đông Anh, Hà Nội
Bán 61.6m2 đất thổ cư Hà Phong, Liên Hà, Đông Anh, Hà Nội
1.786 tỷ 61 m²
  • 1
  • 1
Huyện Đông Anh, Hà Nội 28/09/2024
Tôi đang cần bán một lô đất thổ cư có diện tích 61.6m2, tọa lạc tại Hà Phong, xã Liên Hà, huyện Đông Anh, Hà Nội. ...
BÁN NHÀ MẶT PHỐ KINH DOANH VỈA HÈ 140M2 PHỐ LINH LANG, LÔ GÓC, KINH DOANH SẦM UẤT, BA ĐÌNH
48 tỷ 140 m²
  • 1
  • 1
Quận Ba Đình, Hà Nội 28/09/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội. Cơ hội sở hữu nhà mặt phố Linh Lang, lô góc ...
Bán Penthouse Đẳng Cấp Lô Góc Tại Minh Khai, Hai Bà Trưng
Bán Penthouse Đẳng Cấp Lô Góc Tại Minh Khai, Hai Bà Trưng
38 tỷ 500 m²
  • 1
  • 1
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội 28/09/2024
Penthouse Đẳng Cấp Lô Góc Tại Minh Khai, Hai Bà Trưng Chúng tôi đang chào bán một căn penthouse tuyệt đẹp với diện tích ...
NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Ngõ 191 Phạm Văn Đồng
5.7 tỷ 40 m²
  • 1
  • 1
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 28/09/2024
Nhà riêng chính chủ cần bán tại Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội - vị trí đẹp tại Ngõ 191 Phạm Văn Đồng. ...
Cc gửi bán 75.2m2, nhỉnh 1.x tỷ, MT=hậu 4.60m, đất tại Tốt Động, Chương Mỹ, Hà Nội, ô tô vào
140 triệu 75 m²
  • 1
  • 1
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội 28/09/2024
Bán đất tại Xã Tốt Động, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội với diện tích 75.2m2, giá nhỉnh 1.x tỷ. Đây là một cơ hội ...
140 triệu 75 m²
  • 1
  • 1
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội 28/09/2024
Chính chủ cần bán lô đất 75.2m2 tại Xã Tốt Động, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội với giá nhỉnh 1.x tỷ. Lô đất có mặt ...
!! EM ĐANG CÓ NHU CẦU SANG NHƯỢNG – THANH LÝ – CHO THUÊ CỬA HÀNG SPA DƯỠNG SINH TẠI PHỐ TRẦN QUANG DIỆU, ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI
0 triệu 40 m²
  • 1
  • 1
Quận Đống Đa, Hà Nội 28/09/2024
Cần sang nhượng hoặc cho thuê cửa hàng spa dưỡng sinh tại phố Trần Quang Diệu, Đống Đa, Hà Nội. Cửa hàng có diện ...
Bán Nhà Đồng Mai - Gần Trục Chính - Nhà Ở Ngay - Xây 4 Tầng
Bán Nhà Đồng Mai - Gần Trục Chính - Nhà Ở Ngay - Xây 4 Tầng
3.2 tỷ 32 m²
  • 1
  • 1
Quận Hà Đông, Hà Nội 28/09/2024
Bán nhà riêng tại phường Đồng Mai, quận Hà Đông, Hà Nội, một cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm ...
NHÀ TT CẦU GIẤY- Ô TÔ ĐỖ CỬA- 3 BƯỚC RA PHỐ- XÂY DỰNG CHẮC CHẮN- TIỆN ÍCH TỐI ƯU- GIÁ HƠN 10 TỶ
10.6 tỷ 37 m²
  • 1
  • 1
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 28/09/2024
Nhà riêng tại Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Với vị trí đắc địa, ô tô ...
❤️ HOT HOT ❤️

- VĂN QUÁN -HÀ ĐÔNG

-DT: 42m2-5TẦNG-MT: 8,2m 

- OTO NGỦ TRONG NHÀ-KINH DOANH

-TẶNG FFUN NỘI THẤT MỚI

-XACH VA LY,XE VỀ Ở LUÔN

-
❤️ HOT HOT ❤️ - VĂN QUÁN -HÀ ĐÔNG -DT: 42m2-5TẦNG-MT: 8,2m - OTO NGỦ TRONG NHÀ-KINH DOANH -TẶNG FFUN NỘI THẤT MỚI -XACH VA LY,XE VỀ Ở LUÔN -
9.75 tỷ 42 m²
  • 1
  • 1
Quận Hà Đông, Hà Nội 28/09/2024
Đang chào bán shophouse mặt phố tại Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội, một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang ...
Bán 95m2 đấ thổ cư Đài Bi, Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội
Bán 95m2 đấ thổ cư Đài Bi, Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội
6.365 tỷ 95 m²
  • 1
  • 1
Huyện Đông Anh, Hà Nội 28/09/2024
Tôi đang cần bán lô đất thổ cư 95m2 tại Đài Bi, xã Uy Nỗ, huyện Đông Anh, Hà Nội. Đây là một vị trí lý tưởng cho ...
NHÀ CỰC ĐẸP, Ô TÔ ĐỖ CỬA - SÁT PHỐ - TRUNG TÂM CẦU GIẤY
NHÀ CỰC ĐẸP, Ô TÔ ĐỖ CỬA - SÁT PHỐ - TRUNG TÂM CẦU GIẤY
10.6 tỷ 37 m²
  • 1
  • 1
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 28/09/2024
Nhà riêng cần bán tại Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội với những đặc điểm nổi bật không thể bỏ qua. ...
CHỈ 119TR M CÓ NGAY NHÀ  NGÕ 285 ĐỘI CẤN 89M 4 TẦNG NGÕ THÔNG  GIÁ 10.6 TỶ
CHỈ 119TR M CÓ NGAY NHÀ NGÕ 285 ĐỘI CẤN 89M 4 TẦNG NGÕ THÔNG GIÁ 10.6 TỶ
10.6 tỷ 89 m²
  • 1
  • 1
Quận Ba Đình, Hà Nội 28/09/2024
Nhà riêng tại Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội đang chờ đón bạn! Với chỉ 119 triệu/m2, bạn sẽ sở hữu ngay ...
BÁN NHÀ NGÕ 285 ĐỘI CẤN 89M 4 TẦNG NGÕ THÔNG Ở LUÔN GIÁ 10.6 TỶ
10.6 tỷ 89 m²
  • 1
  • 1
Quận Ba Đình, Hà Nội 28/09/2024
Nhà riêng 4 tầng tại ngõ 285 Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện ...
Nhà mới koong phân lô Vĩnh Hưng bán gấp giá rẻ 30m, 1.5 tầng, mặt tiền 3m, 1.45 tỷ Hoàng Mai.
28/9/2024 cần bán gấp hạ chào 150 triệu, giá chào mới
Nhà mới koong phân lô Vĩnh Hưng bán gấp giá rẻ 30m, 1.5 tầng, mặt tiền 3m, 1.45 tỷ Hoàng Mai. 28/9/2024 cần bán gấp hạ chào 150 triệu, giá chào mới
1.45 tỷ 30 m²
  • 1
  • 1
Quận Hoàng Mai, Hà Nội 28/09/2024
Nhà riêng cần bán gấp tại Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm ...