Mua bán nhà đất Hà Nội

Bán căn hộ chung cư cao cấp dự án Viha Leciva - 107 Nguyễn Tuân- Thanh Xuân - Hà Nội
6.20 tỷ 73 m²
  • 1
  • 1
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 02/10/2024
Bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Viha Leciva, số 107 Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội. ...
Cần bán gấp căn 3 ngủ full nội thất đẹp tại goldmark
Cần bán gấp căn 3 ngủ full nội thất đẹp tại goldmark
6.80 tỷ 11 m²
  • 1
  • 1
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội 02/10/2024
Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ tại Goldmark, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích ...
Vì có dự định ra nước ngoài định cư nên em muốn sang nhượng lại spa gội đầu dưỡng sinh
200 triệu 80 m²
  • 1
  • 1
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 02/10/2024
Tôi đang cần sang nhượng lại spa gội đầu dưỡng sinh tại Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội do có kế hoạch ...
Nhà phố lụa Vạn Phúc, 67m2 Ngõ thông ô tô chạy qua, giá nhỉnh 9 tỷ
9.5 tỷ 67 m²
  • 1
  • 1
Quận Hà Đông, Hà Nội 02/10/2024
Tôi đang chào bán ngôi nhà riêng tại Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội với diện tích 67m2. Ngôi nhà nằm trong ngõ ...
BÁN NHÀ DÂN XÂY  khu vực  gần Bồ Đề  đường ô tô tránh nhỉnh 7 tỷ
BÁN NHÀ DÂN XÂY khu vực gần Bồ Đề đường ô tô tránh nhỉnh 7 tỷ
7.9 tỷ 48 m²
  • 1
  • 1
Quận Long Biên, Hà Nội 02/10/2024
Nhà riêng bán tại Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội với mức giá nhỉnh 7 tỷ. Tôi đang cần bán căn nhà dân xây ...
12 Tỷ Phân Lô Tôn Tất Thiệp Vỉa Hè Kinh Doanh Ô TÔ Tránh 30M2 5 Tầng
12 tỷ 30 m²
  • 1
  • 1
Quận Ba Đình, Hà Nội 02/10/2024
Bán nhà riêng tại Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội. Cơ hội sở hữu ngôi nhà phân lô ô tô tránh, vị trí ...
Bán đất ngõ 155 Cầu Giấy, 80m2 chính chủ, ô tô vào nhà
Bán đất ngõ 155 Cầu Giấy, 80m2 chính chủ, ô tô vào nhà
215 triệu 80 m²
  • 1
  • 1
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 02/10/2024
Bán đất tại Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội - một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ...
Chính chủ cần chuyển nhượng biệt thự Khai Sơn Hill giá rẻ nhất thị trường, lô góc 270m2
81 tỷ 50 m²
  • 1
  • 1
Quận Long Biên, Hà Nội 02/10/2024
Biệt thự liền kề tại Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội đang được rao bán với mức giá hấp dẫn. Tôi cần ...
Bán nhà Ngọc Thụy, mặt tiền thoáng, 210m, 13 tỷ
Bán nhà Ngọc Thụy, mặt tiền thoáng, 210m, 13 tỷ
1.3 tỷ 210 m²
  • 1
  • 1
Quận Long Biên, Hà Nội 02/10/2024
Bán nhà riêng tại Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội với mặt tiền rộng rãi, diện tích 210m², giá chỉ 13 tỷ ...
NHÀ ĐẸP 40M - 5 TẦNG, GIÁ RẺ NGỌC THỤY, GẦN Ô TÔ TRÁNH, 3 THOÁNG, VIEW ĐẸP, HƠN 5 TỶ.
5.4 tỷ 40 m²
  • 1
  • 1
Quận Long Biên, Hà Nội 02/10/2024
Bán nhà riêng tại Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội. Ngôi nhà 5 tầng, diện tích 40m², với thiết kế hiện ...
bán nhà cán bộ Viện 103 diện tích 37m2 Phùng Hưng, Phúc La, Hà Đông
7.89 tỷ 37 m²
  • 1
  • 1
Quận Hà Đông, Hà Nội 02/10/2024
Tôi cần bán căn nhà riêng tại Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Hà Nội. Căn nhà có diện tích 37m2, tọa lạc tại Phùng ...
Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân – Lựa Chọn An Tâm Từ Chủ Đầu Tư Uy Tín
8.7 tỷ 96 m²
  • 1
  • 1
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 02/10/2024
Căn hộ chung cư Viha Leciva tại Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang ...
BÁN NHÀ ĐỘI CẤN-5 TẦNG LÔ GÓC,THOÁNG SÁNG
BÁN NHÀ ĐỘI CẤN-5 TẦNG LÔ GÓC,THOÁNG SÁNG
8.2 tỷ 40 m²
  • 1
  • 1
Quận Ba Đình, Hà Nội 02/10/2024
Nhà riêng tại Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Ngôi nhà 5 tầng lô góc này có ...
ĐỐI DIỆN HV BÁO CHÍ, NHÀ 6 TẦNG, 55M2, MT 4,8M, SỔ VUÔNG, 30M RA MẶT PHỐ. 9,3 TỶ
9.3 tỷ 55 m²
  • 1
  • 1
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 02/10/2024
Nhà riêng 6 tầng tại Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 55m2, ...
Mặt Phố Lò Đúc Mặt Tiền 6.1M 5 Tầng 30M2 18 Tỷ . Vỉa Hè Rộng Sát Hoàn Kiếm
18 tỷ 30 m²
  • 1
  • 1
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội 02/10/2024
Bán shophouse ngay mặt phố Lò Đúc, Phường Ngô Thì Nhậm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội với vị trí đắc địa gần ngã ba ...
Bán căn ngoại giao 3PN chung cư Viha Complex Nguyễn Tuân, giá từ 79 tr/m2, CK 5%, lãi suất 0%
7.66 tỷ 97 m²
  • 1
  • 1
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 02/10/2024
Tôi xin giới thiệu đến quý vị căn hộ ngoại giao 3 phòng ngủ tại chung cư Viha Complex Nguyễn Tuân, Phường Khương Trung, ...
Mặt phố Huế , 134m², giá 35  tỷ, Hai Bà Trưng
Mặt phố Huế , 134m², giá 35 tỷ, Hai Bà Trưng
6 tỷ 134 m²
  • 1
  • 1
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội 02/10/2024
Bán shophouse nhà mặt phố tại Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Với diện tích 134m² và mặt tiền lên tới ...
Bán nhà Xuân đỉnh hàng xóm Ngoại Giao Đoàn, gần công viên...
6.3 tỷ 32 m²
  • 1
  • 1
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội 02/10/2024
Bán nhà riêng tại Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội, gần khu Ngoại Giao Đoàn và công viên Hòa Bình, với ...
BÁN NHÀ KHU 7,2 HA, VĨNH PHÚC, BA ĐÌNH: PHÂN LÔ, VỈA HÈ, OTO TRÁNH, 48M * 5 TẦNG, 16.x TỶ
16.5 tỷ 48 m²
  • 1
  • 1
Quận Ba Đình, Hà Nội 02/10/2024
Biệt thự liền kề tại Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội đang chờ đón bạn. Với diện tích 48m2, ngôi nhà ...
XXX - HÀNG HIẾM DUY NHẤT CÒN SÓT LẠI GIÁ F0 NHANH TAY THÌ CÒN - Giá 11tr/m
1.1 tỷ 100 m²
  • 1
  • 1
Huyện Phú Xuyên, Hà Nội 02/10/2024
Bán đất tại Xã Quang Trung, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội - cơ hội hiếm có với giá chỉ 11 triệu/m². Đây là mảnh đất duy ...