Mua bán nhà đất đường Tiền Yên, Huyện Hoài Đức

CC CẦN BÁN LÔ ĐẤT 155M. VÂN CANH. HOÀI ĐỨC
CC CẦN BÁN LÔ ĐẤT 155M. VÂN CANH. HOÀI ĐỨC
tỷ 155 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 21/04/2026
+ DT 155m VÂN CANH –HOÀI ĐỨC -  GẦN Ô TÔ – XÂY CCMN CỰC ĐẸP + Gõ nông chỉ ~20m ra ô tô – ngõ ...
24 TỶ 90M2 BIỆT THỰ CAO CẤP AN LAC GREEN SYMPHONY AN KHÁNH (CHO VAY 65% 20 NĂM, HỖ TRỢ LÁI SUẤT 0%)
tỷ 90 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 21/04/2026
Vị trí: An Khánh, Hoài Đức, Hà NộiDiện tích: 90m²Giá bán: 24 TỶCăn biệt thự tại An Lạc Green Symphony - lựa chọn lý ...
CẦN RA HÀNG 155m VÂN CANH – GẦN Ô TÔ – XÂY CCMN CỰC ĐẸP
CẦN RA HÀNG 155m VÂN CANH – GẦN Ô TÔ – XÂY CCMN CỰC ĐẸP
13.8 tỷ 155 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 20/04/2026
CẦN RA HÀNG 155m VÂN CANH – GẦN Ô TÔ – XÂY CCMN CỰC ĐẸP Diện tích: 155m²  Chỉ ~20m ra ô tô – ngõ thoáng Phù ...
CHỦ ĐANG CẦN BÁN NHANH- IB ĐỂ NHẬN GIÁ TỐT NHẤT HÔM NAY
CHỦ ĐANG CẦN BÁN NHANH- IB ĐỂ NHẬN GIÁ TỐT NHẤT HÔM NAY
66 tỷ 381 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 20/04/2026
Nhà biệt thự liền kề tại An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội, sở hữu vị trí đắc địa với nhiều ...
Thanh khoản lô đất cực hiếm khu đất dịch vụ 4.6 ha Vân Canh sát An Lạc Symphony 3 bước chân ra vành đai 3.5 kinh doanh tốt
9.9 tỷ 54 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 16/04/2026
Lô đất cực hiếm khu đất dịch vụ 4.6 ha Vân Canh sát An Lạc Symphony 3 bước chân ra vành đai 3.5 kinh doanh tốt 53.7m2, ...
CHUNG CƯ THE FLAME VINE –  GIÁ CHỈ TỪ 71 TRIỆU/M²
CHUNG CƯ THE FLAME VINE – GIÁ CHỈ TỪ 71 TRIỆU/M²
5 tỷ 73 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 01/04/2026
Chỉ từ 71 triệu/m² (thanh toán sớm) 5.3 tỷ/căn Từ 82 triệu/m² (phương án tài chính linh hoạt) Thông tin dự án:Chung ...
Bán nhà VÂN CANH - 39M x 5N- NGÕ ô tô cách 10m - Chỉ hơn 6 tỷ.
Thỏa thuận 39 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 24/03/2026
Bán nhà VÂN CANH - 39M x 5N- NGÕ ô tô cách 10m - Chỉ hơn 6 tỷ. - Vị trí quá đẹp, khu đất cao, sinh khí tốt, tiện ích ...
BÁN GẤP CCMN LAI XÁ 140M2X8T,45 PHÒNG, DOANH THU 200 TRIỆU/THÁNG,GA TÀU ĐIỆN, 23.65 TỶ
23.65 tỷ 140 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 20/02/2026
Tôi cần bán gấp căn CCMN tại Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội. Với diện tích 140m2, 8 tầng và 45 phòng, căn nhà này đang mang ...
Bán đất chính chủ 70m x 4.5m Trung Tâm Lai Xá - Kim Chung Di Trạch - Ô tô tránh - Vỉa hè KD VP
10.2 tỷ 70 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 22/12/2025
Bán đất chính chủ tại xã Kim Chung, huyện Hoài Đức, Hà Nội, với diện tích 70m² và mặt tiền 4,5m. Đất nằm ở vị ...
PHÂN LÔ - VỈA HÈ - OTO TRÁNH - KINH DOANH
PHÂN LÔ - VỈA HÈ - OTO TRÁNH - KINH DOANH
12 tỷ 80 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 19/12/2025
PHÂN LÔ - VỈA HÈ - OTO TRÁNH - KINH DOANH Dự án nhà ở liền kề Đông Dương nằm ngay QL 32, Đường vành đại 4, khu tân ...
Bán đất chính chủ phân lô Lai Xá - Vạn Xuân - DT 68m2 - ô tô tránh - vỉa hè
10.2 tỷ 68 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 18/12/2025
Chính chủ cần bán đất phân lô tại Lai Xá - Vạn Xuân, xã Kim Chung, huyện Hoài Đức, Hà Nội. Diện tích 68m² với mặt ...
LK32 – LK33: CẶP LIỀN KỀ XANH NHẤT AN KHÁNH ECOMONY
LK32 – LK33: CẶP LIỀN KỀ XANH NHẤT AN KHÁNH ECOMONY
Thỏa thuận 0 m²
  • 1
  • 1
Huyện Hoài Đức, Hà Nội 11/12/2025
LK32 – LK33: CẶP LIỀN KỀ XANH NHẤT AN KHÁNH ECOMONY 3 mặt thoáng hiếm có – Sân vườn 50 –70m² – Sát công viên 2ha ...