Bán 264.8m² (6x31m) Hẻm Ô Tô CMT8, Bình Tân, La Gi – Sẵn 150m² Thổ Cư, Quy Hoạch ODT, Chỉ 950 TriệuCách trục chính Cách Mạng Tháng 8 chỉ 200m. Đất quy hoạch ODT toàn bộ, hiện trạng bằng phẳng nằm trong khu dân cư hiện hữu đông đúc, điện nước sinh hoạt đầy đủ. Với khoảng cách đến chợ La Gi, biển và trung tâm hành chính chỉ trong bán kính 2km, đây là quỹ đất lý tưởng để an cư hoặc đầu tư với mức giá cực kỳ hấp dẫn dưới 1 tỷ đồng.Vị trí: Hẻm CMT8, Phường Bình Tân, La Gi, Bình Thuận.Diện tích: 6m x 31m. Tổng diện tích: 264.8m² - Có 150m² thổ cư (Quy hoạch ODT toàn bộ).Giá bán: 3.58 Triệu/m². Giá tổng: 950 Triệu – Thương lượng chính chủ (Chỉ 158 Triệu/m ngang).Pháp lý: Sổ hồng riêng. Hướng: Đông Bắc.Thích hợp: Xây dựng nhà ở đô thị, xây phòng trọ cho thuê hoặc đầu tư tích lũy an toàn tại vùng lõi Bình Tân.Liên hệ: 0911.95.88.99 - Minh DoNaCHUYÊN: Mua Bán - Ký Gửi BDS: Lô - sào - mẫu - đất Biển - Dự ánHỗ trợ hồ sơ pháp lý sổ đỏ - chuyển mục đích - Tách thửa - Biến Động - Kiểm tra quy hoạchNhận quản lý BDS dòng tiền: Homestay, khách sạn, nhà cho thuê & làm đẹp BDSNhận Thiết kế thi công xây dựng & Trang trí nội thấtHỗ trợ vay vốn Ngân Hàng & Tư vấn tài chính BDSNhận Tour Phân tích - Định giá thị trường BDS